વેલકમ જિંદગી – આપણા સૌની વાત

વેલકમ જિંદગી….

ઘણા લાંબા સમય બાદ અમદાવાદમાં યોજાઈ રહેલા 512 મા શો નો સાક્ષી બનવાનો મને મોકો મળ્યો. બાપ-દિકરા, મા-દિકરા અને પતિ-પત્ની વચ્ચેના સંબંધોની વાત ખુબ જ સુંદર રીતે કહેવાઇ છે. આટલી નાની-નાની વાતોને આટલી સહજતાથી કોઇ કઇ રીતે કહી શકે ! સૌમ્ય જોષીએ સંબંધોમાં રહેલી ઘણી બધી બારીક ક્ષણોને હ્રદયને સ્પર્શી જાય એ રીતે વણી લીધી છે. સૌમ્ય જોષી, જીગ્ના વ્યાસ અને અભિનય બેંકરનો ઉમદા અભિનય એમાં ચાર ચાદ લગાડે છે. ક્યાંક હસાવે, ક્યારેક આંખો પણ ભીની કરાવે અને ક્યારેક વિચારતા પણ કરી મુકે કે આ તો આપણી જ વાત છે અને સુંદર સંદેશ પણ આપી જાય છે. ઉમેશ શુક્લા, સૌમ્ય જોષી અને પુરી ટીમને ખુબ ખુબ શુભેચ્છાઓ. 

ન જોયું તો અચૂક જોઇ લેજો હવે પછીના શોમાં 

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

w

Connecting to %s